BAKWATA MBEYA YAFANYA SEMINA YA UONGOZI .

Xmation Media
By -
0

 


Baraza Kuu la Waislam Tanzania ( BAKWATA ) Mkoa Wa Mbeya Leo Limefanya Semina Elekezi Kwa Viongozi Wake Toka Wilaya Zote Sita Za Mkoa Na Uongozi Wa Baraza Mkoa .


Semina Hiyo Ilifunguliwa Na Mkuu Wa Mkoa Mbeya Mh. Jumanne Sagini Abdallah Katika Ukumbi Wa Dkt. Shein Mbeya .


Mkuu Wa Mkoa Mh. Sagini Aliupongeza Uongozi Wa BAKWATA Mkoa Mbeya Chini Ya Sheikh Msafiri Njalambaha Kwa Ubunifu Huo kuwafunza Viongozi Wake .


Mada Tatu Muhimu Ziliwasilishwa Ikiwepo Ijue Katiba Ya Bakwata , Maadili Ya Viongozi Wa Kiislam na Mada Ya Maendeleo .


Washiriki Walifurahia na Kuahidi Kufikisha Elimu Hiyo Wilayani kote hadi Musikitini .

Akiongea kwa Niaba ya Masheikh Wa Wilaya , Sheikh Nurdin Gicha Sheikh Wa Wilaya ya Chunya Alisema Tutaifikisha Elimu Hadi Misikitini .


Akiongea Na Mwandishi Wa Tawfiq Media , Kadhi Wa Mkoa Wa Mbeya Sheikh Mbarazi Ambae Aliwasilisha Mada ya Maadili Ya Viongozi Wa Kiislam alisema huu ni Mwanzo tu , Mazuri zaidi yapo Njiani Inshallah .

Allah Barim

Tags:

Post a Comment

0 Comments

Post a Comment (0)
3/related/default