UFUGAJI WA KUKU WAKISASA KWA KUTUMIA NISHATI SAFI WALETA FAIDA.

Xmation Media
By -
0


wafugaji wa kuku wameshauriwa kufuga kisasa na kutumia nishati safi  kwa ajili ya mwanga  na joto Ili kuwafikia walaji na soko kwa ujumla.          

 Hayo yamebainishwa na mkurugenzi wa shamba la ufugaji wa  kuku wa kienyeji  kibera farm  Tz. limited  lililopo mkuranga mkoani Pwani Mussa kalimanzila ambaye  amesema ufugaji wa kuku wa kienyeji wakubwa ndio  kipaumbele Chao Ili kulifikia soko na walaji .

Tags:

Post a Comment

0 Comments

Post a Comment (0)
3/related/default